Khóa 91-94 PTTH Lương Văn Tụy - Ninh Bình
Khóa 91-94 PTTH Lương Văn Tụy - Ninh Bình
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!?

4 posters

Go down

Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!? Empty Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!?

Bài gửi  HoangAnh12A1 13/7/2010, 9:01 am

Em là người máu nhất trong đám GIRL của hội khóa 9194! Kính đề nghị em lo lắng cho cái vụ này nhé!

Sớm sớm thông báo nhé! Trời đang mát dần mà, cố lên nhé!
HoangAnh12A1
HoangAnh12A1
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!? Empty Mọi người chú ý nhé!

Bài gửi  HoangAnh12A1 13/7/2010, 1:20 pm

lol! Trong phần lý lịch có phần nào thì các cụ vui lòng điền nốt thông tin vô nhé! Để ACE biết đủ thứ về từng thành viên đó nhé! lol!

TỶ dụ như:
1. Ngày sinh tháng đẻ để Diễn Đàn còn chúc mùng Sinh nhật nha hoặc ACE tổ chức gặp mặt chúc luôn thể?
2. Là nghề nghiệp để ACE còn nhờ xong rồi VẢ nhé (nhờ mà không được thì VẢ chứ sao???!!!!!!)
3. VV .. và ...vv......
HoangAnh12A1
HoangAnh12A1
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!? Empty Gặp nhau đi ACE ơi

Bài gửi  haichaupti 22/7/2010, 10:06 am

Hi All,
Đã lâu lắm rùi ACE chúng ta k gặp nhau để buôn các loại dưa, mỗi người một con đường ai cũng có công việc riêng đều bận bịu nhưng tui nghĩ chúng ta đều có thể bớt chút thời gian vàng ngọc để có thể gặp gỡ, hàn huyên, chia sẻ về cuộc sống, công việc.....với trọng trách được giao là người viết lời hiệu triệu ACE họp mặt tui Trân Trọng thông báo:" chiều thứ sáu ngày 23 tháng 07 năm 2010 chúng ta gặp nhau tại:................đúng 5h30 có mặt nhé "địa điểm tui sẽ nghiên cứu và đề xuất chậm nhất là sáng ngày 23/07.....mà ACE nào bít địa điểm đẹp yên tĩnh thì cho ý kiến nhé he he ...... hẹn gặp lại ACE vào chiều ngày thứ 6( Note: ACE nào không "được phép" đi một mình thì mang theo cả rơ mooc nhé ke ke....)

Châu PTI, đã ký hi hi.....
haichaupti
haichaupti
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

http://pti.com.vn

Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!? Empty địa điểm gặp chiều 23/07

Bài gửi  haichaupti 23/7/2010, 10:23 am

Ano,
ACE đúng 5h 30 phút có mặt tại cafe window Nguyễn Chí Thanh nhé,
hẹn gặp lại vào chiều nay.........................
haichaupti
haichaupti
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!? Empty Re: Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!?

Bài gửi  ducphuA1 23/7/2010, 10:52 am

haichaupti đã viết:Hi All,
Đã lâu lắm rùi ACE chúng ta k gặp nhau để buôn các loại dưa, mỗi người một con đường ai cũng có công việc riêng đều bận bịu nhưng tui nghĩ chúng ta đều có thể bớt chút thời gian vàng ngọc để có thể gặp gỡ, hàn huyên, chia sẻ về cuộc sống, công việc.....với trọng trách được giao là người viết lời hiệu triệu ACE họp mặt tui Trân Trọng thông báo:" chiều thứ sáu ngày 23 tháng 07 năm 2010 chúng ta gặp nhau tại:................đúng 5h30 có mặt nhé "địa điểm tui sẽ nghiên cứu và đề xuất chậm nhất là sáng ngày 23/07.....mà ACE nào bít địa điểm đẹp yên tĩnh thì cho ý kiến nhé he he ...... hẹn gặp lại ACE vào chiều ngày thứ 6( Note: ACE nào không "được phép" đi một mình thì mang theo cả rơ mooc nhé ke ke....)

Châu PTI, đã ký hi hi.....

Ô hô! Châu pờ Tí muốn "địa điểm đẹp yên tĩnh" mà lại bố trí địa điểm tại Cafe Window Nguyễn Chí Thanh là sao!??!! Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
ducphuA1
ducphuA1
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!? Empty A ha

Bài gửi  haichaupti 23/7/2010, 10:58 am

Nè cái Bố kia con hẹn ở đó nhưng lại là sang bên cạnh ngồi vì k nhớ tên quán bên cạnh
Thế bố có tham gia k
Bố lên uống cafe cùng đi ..............
Nhưng chac k dám đi vì sơ vơ..........................he he...........................
haichaupti
haichaupti
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!? Empty Re: Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!?

Bài gửi  ducphuA1 23/7/2010, 11:00 am

haichaupti đã viết:Nè cái Bố kia con hẹn ở đó nhưng lại là sang bên cạnh ngồi vì k nhớ tên quán bên cạnh
Thế bố có tham gia k
Bố lên uống cafe cùng đi ..............
Nhưng chac k dám đi vì sơ vơ..........................he he...........................

BỐ mà đi, vợ BỐ cho BỐ thành MẸ thì chí nguy, chí nguy!!!!! affraid affraid affraid
ducphuA1
ducphuA1
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửi  HoangAnh12A1 23/7/2010, 11:11 am

Vẫn là chọc và ngoái Em Chờ ÂU thui ah? Ông Phú Lờ Om huyền Khọm kia! Túm váy lại là ông có đến dự bữa tiệc cafe không, đấy mới là quan trọng!? Đường có tuy xa (hơn 100cây nhằm nhò j với con sế khủng của cụ) nhưng ACE sẽ không quên ghi công và ghi đức giùm ông? Chú ý cái đoa đỏa nhé!
HoangAnh12A1
HoangAnh12A1
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Đề nghi Em CHÂU NAi lo lắng vụ họp trên HÀ nội sớm!? Empty đề nghị Heo đeo kính lão

Bài gửi  haichaupti 26/7/2010, 1:57 pm

lày Ông Heo kia ,
Tình hình ông phải đeo kính não thui, từ hôm lập ra forum tất cả ACE đều vui mừng vào để vít bài và PR về bản thân trong đó có cả Tui. Hôm lay tui mới để ý ngay dòng tít đầu tiên Ông đã nàm sai bét rùi ....sửa nại đi ka ka..........................( PTTHnà gì nhỉ????????????????????????????????????????????????????????????????????) ai bít dịch hộ tui nha ........Pó tay

Bó cái jề (đưa tay đây anh bó cho nhé, cấm kêu)? Không biết dịch là hay học lâu quá nên quên vậy! PTTH là Phổ thông trung học nha! Được chưa em T.............râu kia????
haichaupti
haichaupti
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửi  ducphuA1 26/7/2010, 2:25 pm

haichaupti đã viết:lày Ông Heo kia ,
Tình hình ông phải đeo kính não thui, từ hôm lập ra forum tất cả ACE đều vui mừng vào để vít bài và PR về bản thân trong đó có cả Tui. Hôm lay tui mới để ý ngay dòng tít đầu tiên Ông đã nàm sai bét rùi ....sửa nại đi ka ka..........................( PTTHnà gì nhỉ????????????????????????????????????????????????????????????????????) ai bít dịch hộ tui nha ........Pó tay

Bó cái jề (đưa tay đây anh bó cho nhé, cấm kêu)? Không biết dịch là hay học lâu quá nên quên vậy! PTTH là Phổ thông trung học nha! Được chưa em T.............râu kia????

Thằng này khá! Ăn xong, chùi mép cái xoẹt một cái rùi cong mồm lên chửi được ngay!!! scratch
ducphuA1
ducphuA1
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửi  haichaupti 26/7/2010, 2:36 pm

Đúng vậy lão vén cái môi lên cãi nhem nhẻm. náo quá mình thiệt "ngây thơ" mình k chụp ảnh tang chứng để bây giừ lão Heo cãi trắng trợn ...oánh chít bây giừ........nhận nỗi đi ACE tha cho
haichaupti
haichaupti
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửi  Admin 26/7/2010, 3:17 pm

Này nhé Môi tôi không cần phải vén nhé! Có MÔI bà thì có! Tôi chủ ý làm thía để các kụ biết là mọi cái đều có sai sót đúng không? CHứ tui mà sửa xong lại chậy ra đố ai mà dám cãi lào???
Admin
Admin
Admin
Admin

http://luongvantuy-9194.roflforum.net

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics